Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Truyền thông hiện trường (Fieldbus)

Truyền thông hiện trường (Fieldbus Communication, IEC 61850, DNP3, M-Bus, HART, J1939, BACnet, EtherNet/IP, PROFINET, EtherCAT, PROFIBUS, DeviceNet, CANopen, CAN Bus) ICP DAS

For connecting and exchanging data among various automation devices in industrial fields, ICP DAS provides a variety of different communication products to support widely used industrial communication protocols and interfaces.

Showing 1–16 of 71 results

Bộ cách ly và lặp tín hiệu Profibus ICP DAS PROFI-2510

PROFI-2510 CR
Isolated PROFIBUS Repeater (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi BACnet/IP Server sang Modbus RTU Master ICP DAS GW-5492

GW-5492
BACnet/IP to Modbus RTU Gateway

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi BACnet/IP Server sang Modbus TCP Client ICP DAS GW-5493

GW-5493
BACnet/IP to Modbus TCP Gateway

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Multi-mode ST ICP DAS I-2532

I-2532
I-2532 CR CAN/Fiber Converter (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Multi-mode ST ICP DAS I-2533

I-2533 CR
CAN/Fiber Converter (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Single-mode 60KM SC ICP DAS I-2533CS-60

I-2533CS-60 CR CAN to Single Mode Fiber Bridge; 1 (60 km) single mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Single-mode SC ICP DAS I-2533CS

I-2533CS CR CAN to Single Mode Fiber Bridge; 1 single mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Single-mode SC ICP DAS I-2533CS-A

I-2533CS-A CR CAN to Single Mode Fiber Bridge ; 1 (15 Km) single mode, SC connector, TX 1310 nm, RX 1550 nm (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Single-mode SC ICP DAS I-2533CS-B

I-2533CS-B CR CAN to Single Mode Fiber Bridge ; 1 (15 Km) single mode, SC connector, TX 1550 nm, RX 1310 nm (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN/CAN FD sang Quang (Single mode, 30KM, SC) ICP DAS I-2533CS-FD

I-2533CS-FD CR CAN/CAN FD to Single-mode Fiber Bridge; 1 (30 km) single-mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CANOpen sang Profibus ICP DAS GW-7553-CPM

GW-7553-CPM CR
PROFIBUS to CANopen Gateway (RoHS)
GW-7553-CPM-M CR
PROFIBUS to CANopen Gateway (RoHS) (Metal casing)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CANOpen sang Profibus ICP DAS GW-7553-CPM-M

GW-7553-CPM-M CR PROFIBUS to CANopen Gateway (RoHS) (Metal casing)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CANopen Slave sang DCON Master ICP DAS I-7231D

I-7231D-G CANopen Slave / DCON Master Gateway

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CANopen Slave sang Modbus RTU Master I-7232D

I-7232D-G CANopen Slave / Slave / Modbus RTU Master Gateway

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi DeviceNet Slave sang DCON Master ICP DAS I-7241D

I-7241D-G
DeviceNet Slave / DCON Master Gateway
I-7241D-G CR
DeviceNet Slave / DCON Master Gateway (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi DeviceNet Slave sang Modbus RTU Master ICP DAS I-7242D

I-7242D-G
DeviceNet Slave / Modbus RTU Master Gateway
I-7242D-G CR
DeviceNet Slave / Modbus RTU Master Gateway (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS
1 2 3 4 5

Truyền thông hiện trường (Fieldbus Communication, IEC 61850, DNP3, M-Bus, HART, J1939, BACnet, EtherNet/IP, PROFINET, EtherCAT, PROFIBUS, DeviceNet, CANopen, CAN Bus) ICP DAS