Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826

Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp (PoE Media Converters) 3Onedata

The IEEE 802.3af/at PoE can convert the electrical signals to optical signals and extend transmission range while powering devices, and have the advantage of isolated protection and data confidentiality.

Showing 1–16 of 24 results

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang (Dual fiber, multi-mode, SC, 2KM) 3Onedata IPMC101-F(MSC2KM)-POE

2-port 100M Unmanaged Industrial PoE Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang (Dual fiber, Single-mode, SC, 20KM) 3Onedata IPMC101-F(SSC20KM)-POE

2-port 100M Unmanaged Industrial PoE Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang (Dual fiber, Single-mode, SC, 40KM) 3Onedata IPMC101-F(SSC40KM)-POE

2-port 100M Unmanaged Industrial PoE Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang (Dual fiber, Single-mode, SC, 60KM) 3Onedata IPMC101-F(SSC60KM)-POE

2-port 100M Unmanaged Industrial PoE Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang (Dual fiber, Single-mode, SC, 80KM) 3Onedata IPMC101-F(SSC80KM)-POE

2-port 100M Unmanaged Industrial PoE Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang (Single fiber, Single-mode, SC, 20KM) 3Onedata IPMC101-F(SSSC20KM)-POE

2-port 100M Unmanaged Industrial PoE Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang (Single fiber, Single-mode, SC, 40KM) 3Onedata IPMC101-F(SSSC40KM)-POE

2-port 100M Unmanaged Industrial PoE Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang (Single fiber, Single-mode, SC, 60KM) 3Onedata IPMC101-F(SSSC60KM)-POE

2-port 100M Unmanaged Industrial PoE Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang (Single fiber, Single-mode, SC, 80KM) 3Onedata IPMC101-F(SSSC80KM)-POE

2-port 100M Unmanaged Industrial PoE Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang 3Onedata IPMC101-F-POE

IPMC101-F-POE is a kind of industrial PoE media converter, it support 1 10Base-T/100Base-TX port and 1 100Base-FX Fiber port

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang SFP 3Onedata IPMC101-1S-POE

IPMC101-1S-POE is a kind of industrial PoE media converter, it support 1 10Base-T/100Base-TX port and 1 100Base-X SFP port.

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang (Dual fiber, Multi-mode, SC, 2KM) 3Onedata IPMC100-1GF(MSC2KM)-1GPOE

2-port Full Gigabit Unmanaged Industrial PoE Media Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang (Dual fiber, Single-mode, SC, 20KM) 3Onedata IPMC100-1GF(SSC20KM)-1GPOE

2-port Full Gigabit Unmanaged Industrial PoE Media Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang (Dual fiber, Single-mode, SC, 40KM) 3Onedata IPMC100-1GF(SSC40KM)-1GPOE

2-port Full Gigabit Unmanaged Industrial PoE Media Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang (Dual fiber, Single-mode, SC, 60KM) 3Onedata IPMC100-1GF(SSC60KM)-1GPOE

2-port Full Gigabit Unmanaged Industrial PoE Media Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang (Dual fiber, Single-mode, SC, 80KM) 3Onedata IPMC100-1GF(SSC80KM)-1GPOE

2-port Full Gigabit Unmanaged Industrial PoE Media Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata
1 2

Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp (PoE Media Converters) 3Onedata