Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826

Module quang SFP công nghiệp 1.25G, 1 sợi Quang TX1550/RX1310, Single-Mode, 20KM LC 3Onedata SWB4825DI-442

Lượt xem: 10749

Module quang SFP công nghiệp 1.25G, 1 sợi Quang TX1550/RX1310, Single-Mode, 20KM LC 3Onedata SWB4825DI-442

Vendor: 3Onedata