Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Module SFP công nghiệp Gigabit Multi-mode 1310 nm 2 km LC ICP DAS SFP-1G13M-SX2

Lượt xem: 618

SFP-1G13M-SX2 1000Base-SX2, Multi-mode 1310 nm, 2 km SFP module

Vendor: ICP DAS