Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet +1 cổng quang + 2 cổng RS-232 3Onedata IES615-1F-2D(RS-232)

Lượt xem: 996

IES615-1F(M)-2D(RS-232):
4-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 2-port RS-232, 12-48VDC
IES615-1F(S)-2D(RS-232):
4-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 2-port RS-232, 12-48VDC
IES615-1F(SS)-2D(RS-232):
4-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC + 2-port RS-232, 12-48VDC

Vendor: 3Onedata