Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826

Module quang QSFP28 100G, Single mode, Duplex LC, 1310nm, 10KM JHA TECH JHAQ28C10

Lượt xem: 55

100Gb/s 10km QSFP28 Transceiver Hot Pluggable, Duplex LC Connector, Single Mode

Vendor: JHA Technology