Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826

Module quang SFP 1.25G, Multi mode, Dual fiber, 850nm, 550M JHA TECH JHA3405D

Lượt xem: 69

1.25Gb/s 550m SFP Transceiver, Hot Pluggable, Duplex LC, +3.3V, 850nm, VCSEL, Multi-mode, DDM

Vendor: JHA Technology