Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826

Module quang QSFP+ER4 40G, Single mode, Dual fiber, 1310nm, 40KM JHA TECH JHA-QC40

Lượt xem: 75

40Gb/s 40km QSFP+ Transceiver Hot Pluggable, Duplex LC Connector, Single Mode

Vendor: JHA Technology