Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826

Thiết bị chuyển mạch switch công nghiệp DIN-rail

Thiết bị chuyển mạch switch công nghiệp DIN-rail (Unmanaged Ethernet Switches) Planet

Industrial Ethernet,DIN-rail Unmanaged Ethernet Switches,Gigabit Ethernet Switch,Fast Ethernet Switch

Showing 1–16 of 37 results

Bộ chuyển đổi Switch công nghiệp 4 Cổng Gigabit Ethernet qua cáp đồng trục BNC/RJ11 (Coaxial) Planet IVC-234GT

Industrial 1-Port BNC/RJ11 to 4-Port Gigabit Ethernet Extender

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Router công nghiệp VLAN 4 cổng PoE Gigabit Ethernet Wall-mount Planet WGR-500-4P

Industrial Wall-mount Gigabit Router with 4-Port 802.3at PoE+

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Router công nghiệp VLAN 4 cổng PoE Gigabit Ethernet Wall-mount Planet WGR-500-4PV

Industrial Wall-mount Gigabit Router with 4-Port 802.3at PoE+ and LCD Touch Screen

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Router công nghiệp VLAN 5 cổng Gigabit Ethernet Wall-mount Planet WGR-500

Industrial 5-Port 10/100/1000T Wall-mount Gigabit Router

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chống sét đường mạng Gigabit Ethernet Planet ELA-100

Ethernet Lightning Arrest Box

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP Planet IFGS-1822TF

Industrial 16-Port 10/100TX + 2-Port Gigabit TP/SFP Combo Ethernet Switch (-40~75 degrees C)

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet Planet ISW-1600T

Industrial 16-Port 10/100TX Fast Ethernet Switch

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 16-Cổng 10/100/1000T + 2-Cổng 1000X SFP Planet IGS-1820TF

Industrial 16-Port 10/100/1000T + 2-Port 1000X SFP Ethernet Switch

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 16-Cổng 10/100/1000T Ethernet Planet IGS-1600T

Industrial 16-Port 10/100/1000T Ethernet Switch

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang (Multi Mode 2KM, Single Mode 15KM, SC) Planet ISW-511T / ISW-511TS15

4-Port 10/100Base-TX + 1-Port 100Base-FX Industrial Ethernet Switch with Wide Operating Temperature (-40~75 degrees C)

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang (Multi Mode 2KM, Single Mode 15KM, SC) Planet ISW-511 / ISW-511S15

4-Port 10/100Base-TX + 1-Port 100Base-FX Industrial Fast Ethernet Switch (-10~60 degrees C operating temperature)

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 2 cổng quang (Multi Mode 2KM, Single Mode 20KM, SC) Planet ISW-621 / ISW-621S15

4-Port 10/100Base-TX + 2-Port 100Base-FX Industrial Fast Ethernet Switch (-10~60 degrees C operating temperature)

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 2 cổng quang (Multi Mode 2KM, Single Mode 20KM, SC) Planet ISW-621T / ISW-621TS15

4-Port 10/100Base-TX + 2-Port 100Base-FX Industrial Ethernet Switch with Wide Operating Temperature (-40~75 degrees C)

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 2 cổng SFP Planet ISW-621TF

4-Port 10/100Base-TX + 2-Port 100Base-FX SFP Industrial Ethernet Switch with Wide Operating Temperature

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng Ethernet (Uplink) Planet ISW-504PT

Industrial 5-Port 10/100TX Ethernet Switch with 4-Port 802.3at PoE+

Đọc tiếp
Vendor: PLANET

Thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang SFP Planet ISW-514PTF

Industrial 4-port 10/100TX 802.3at PoE+ plus 1-Port 100FX Ethernet Switch

Đọc tiếp
Vendor: PLANET
1 2 3

Thiết bị chuyển mạch switch công nghiệp DIN-rail (Unmanaged Ethernet Switches) Planet