Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Card, Module, Bộ chuyển đổi, Gateway giao thức CAN BUS

Card, Module, Bộ chuyển đổi, Gateway giao thức CAN BUS 3Onedata, ICP DAS giá tốt nhất

Showing 1–16 of 66 results

Bộ chuyển đổi 2 cổng CAN Bus sang 2 cổng quang 3Onedata ICP222-2F-2CI

ICP222-2F-2CI: 2-port CAN-Bus to 2-port Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 2 cổng CAN Bus sang Ethernet 3Onedata CP202-2CI

CP202-2CI (2-Port CAN bus to Ethernet Converter)

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi CAN Bus sang quang 3Onedata MC201

MC201-M:
CAN to fiber converter, 5VDC, multi mode, SC/ST/FC, 20Km
MC201-S:
CAN to fiber converter, 5VDC, single mode, SC/ST/FC, 20Km
MC201-SS:
CAN to fiber converter, 5VDC, single mode, single fiber, SC/ST/FC, 20Km

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi CAN Bus sang RS-232 3Onedata CAN232

CAN232:
CAN to RS-232 Converter, 9~48VDC, wall mounting

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi CAN Bus sang RS-485 3Onedata CAN485

CAN485:
CAN to RS-485 Converter, 9~48VDC, wall mounting

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi CAN sang Ethernet / Modbus TCP / Modbus RTU ICP DAS I-7540D-MTCP

I-7540D-MTCP CR CAN to Ethernet / Modbus TCP / Modbus RTU Converter (RoHS))

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang Ethernet / Modbus TCP / Modbus RTU ICP DAS I-7540DM-MTCP

I-7540D-MTCP-G CR
CAN to Ethernet / Modbus TCP / Modbus RTU Converter (RoHS))
I-7540DM-MTCP
CAN to Ethernet / Modbus TCP / Modbus RTU Converter (Metal casing)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang Ethernet + RS-232/485 ICP DAS I-7540D

Internet communication controller with one CAN bus, one RS-232, one RS-485 and one Ethernet (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang Ethernet + RS-232/485 ICP DAS I-7540DM

I-7540DM Internet communication controller with one CAN bus, one RS-232, one RS-485 and one Ethernet (Metal casing)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Multi-mode ST ICP DAS I-2532

I-2532
I-2532 CR CAN/Fiber Converter (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Multi-mode ST ICP DAS I-2533

I-2533 CR
CAN/Fiber Converter (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Single-mode 60KM SC ICP DAS I-2533CS-60

I-2533CS-60 CR CAN to Single Mode Fiber Bridge; 1 (60 km) single mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Single-mode SC ICP DAS I-2533CS

I-2533CS CR CAN to Single Mode Fiber Bridge; 1 single mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Single-mode SC ICP DAS I-2533CS-A

I-2533CS-A CR CAN to Single Mode Fiber Bridge ; 1 (15 Km) single mode, SC connector, TX 1310 nm, RX 1550 nm (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Single-mode SC ICP DAS I-2533CS-B

I-2533CS-B CR CAN to Single Mode Fiber Bridge ; 1 (15 Km) single mode, SC connector, TX 1550 nm, RX 1310 nm (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi CAN sang Wi-Fi ICP DAS I-7540D-WF

I-7540D-WF CR
CAN to Wi-Fi Converter (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS
1 2 3 4 5

Card, Module, Bộ chuyển đổi, Gateway giao thức CAN BUS 3Onedata, ICP DAS giá tốt nhất